~ ANTI T-ARA VN ~
Cùng tham gia cộng đồng Anti T-ara tại Việt Nam nhé ^^

BẠN PHẢI ĐĂNG NHẬP (HOẶC ĐĂNG KÝ NẾU CHƯA CÓ TÀI KHOẢN) ĐỂ THẤY TOÀN BỘ FORUM.
~ ANTI T-ARA VN ~
Cùng tham gia cộng đồng Anti T-ara tại Việt Nam nhé ^^

BẠN PHẢI ĐĂNG NHẬP (HOẶC ĐĂNG KÝ NẾU CHƯA CÓ TÀI KHOẢN) ĐỂ THẤY TOÀN BỘ FORUM.

~ ANTI T-ARA VN ~

Cộng đồng anti T-ara tại Việt Nam

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  FacebookFacebook  Zing MeZing Me  
~ AnTiaravn ~
  • Music

Share

Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Jung Hyo In
S-Mod
S-Mod
Jung Hyo In

Like : 8

Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptyThu Aug 30, 2012 10:46 pm

Với tớ, Suzy và Miss A không đơn giản là thần tượng, mà còn là niềm vui và những bài học quý giá.

Bae Suzy – Đại sứ thân thiện

Trên mỗi con đường tớ đi, mỗi nơi tớ đặt chân đến, tớ luôn muốn mọi người biết rằng tớ yêu lắm cô nàng kute Bae Suzy. Không biết thứ tình cảm, mà mọi người vẫn gọi là sự hâm mộ một thần tượng đó đã bắt đầu từ bao giờ, nhưng ở thời điểm hiện tạ̣i, nó cực kỳ lớn và có ý nghĩa với tớ.

Tớ yêu Suzy không phải vì cô nàng sở hữu vẻ đẹp long lanh, tài năng xuất chúng, mà đơn giản tớ yêu gì đó ở nụ cười, tính cách đôi khi hơi kỳ quặc của cô bạn này. Ngay từ khi được xem các unnie Miss A debut, tớ đã hoàn toàn bị chinh phục bởi nụ cười cực kỳ trong sáng và hồn nhiên đó, dù tớ là mộ̣t fan nữ chính hiệu.

Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! Fan-share-bae-suzy-niem-tu-hao-cua-to-0
Là Idol, nhưng Suzy lại cực kỳ thân thiện và dễ gần, điều đó không chỉ được các fan ruộ̣t như chúng tớ công nhận mà nhiều đồng nghiệp từ các nhóm nhạc và đoàn làm phim cũng phải tấm tắc khen ngợi.

Không những thế, Suzy còn nổ̉i tiếng là idol lễ phép nữa nhé! Trong chương trình Every1′s Week Idol (MBC) phát sóng ngày 21/3, các ngôi sao sẽ chọn ra 10 thần tượng có văn hóa và lễ phép nhất, Suzy nhà tớ đã được sự ủng hộ nhiệt tình từ̀ các Idol khác và đương nhiên là giành vị trí quán quân. Điều đó khiến cho các Say A như tớ được dịp “phổng mũi” tưng bừng.

Bae Suzy – Idol siêu… kì quặc

Qua một thời gian dài gắn bó với Miss A, tớ đã bị̣ choáng toàn tập trước tính cách siêu kỳ quặc của cô em út Suzy. Với bề ngoài ngây thơ và trong sáng như thiên thần thì thực sự ít ai mà tưởng tượng được Suzy lại 4d đến vậ̣y.

Điều đó được thể hiệ̣n rõ nhất trong những show truyền hình mà bạn ấy tham gia. Điển hình là ở Invincible youth, xem ra các thành viên cũng như người xem của show đã phải “chịu ảnh hưởng” tính cách này rất rất nhiều lần. Thậm chí, trong mộ̣t tập có sự tham gia của hai khách mời điển trai Yong hwa và Jung Shin đến từ nhóm CNBlue, khi được chia nhóm cùng Suzy, anh chàng Yong Hwa đã phải hét toáng lên và “tưng tửng” đòi ra khỏi xe vì “không đỡ nổi” những hành động và lời nói cực kỳ khó hiểu của chính chủ Suzy.

Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! Fan-share-bae-suzy-niem-tu-hao-cua-to-1
Tính cách kỳ quặc cũng đôi lần khiến cho cô nàng bị hiểu lầm. Nhưng đối với một Suzy Aholic như tớ thì tất cả hành độ̣ng và lời nói đó đều rất đáng yêu, và thú vị, dù thú thậ̣t có đôi lần nó cũng khiến tớ “choáng” vì không hiểu nổi hành động đó là sao.
Bae Suzy – Tuổi nhỏ tài cao
Tuy mới chỉ ở độ tuổi tung tăng cắp sách tới “giảng đường”, nhưng những thành tích khủng mà cô bạ̣n Bae Suzy đã và đang đạt được khiến rất nhiều teen cũng như idol khác phải nể phục sát đất.

Ra mắt từ năm 2010 với Bad Girl Good Girls, Suzy cùng với ba thành viên khác là Jia, Min, Fei đã trở thành đề tài nóng trong suốt một thời gian dài. Bài hát debut đã tấn công ầm ầm tất cả các bảng xếp hạng và trở thành bài hát giành được cup sớm nhất kể từ khi ra mắt. Do đó cũng chẳng có gì lạ khi Miss A trở thành tân binh xuất sắc nhất năm 2010.

Sau đó, khi tham gia bộ phim âm nhạc Dream High, tài năng và nghị lực của Suzy càng được khẳng định, dù trong những tập đầu, cô nàng bị cư dân mạng cho ăn đá tơi tả vì nhập vai chưa tốt, nhưng ngay sau đó, Suzy đã khiến mọi người phải nhìn mình bằng mộ̣t con mắt khác vì sự tiến bộ rõ rệt. Do đó Suzy đã ấn tượng giành giải nữ diễn viên mới xuất sắc nhất trong mảng phim truyền hình tại lễ trao giải uy tín của Hàn Quốc.

Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! Fan-share-bae-suzy-niem-tu-hao-cua-to-3
Bên cạnh đó, Suzy cũng giành hàng loạt các giải thưởng khác. Mới đây bạn ấy cũng đã đứng thứ 2 trong top những thần tượng nữ kiếm được nhiều tiền nhất, và là thần tượng nổi tiếng nhất nửa đầu năm nay.

Với tớ, Suzy và Miss A không đơn giản là thần tượng, mà còn là niềm vui và những bài học quý giá. Tớ đã có được một phần nào đó nghị lực và sự trưởng thành từ những bước đường gắn bó với họ - những cô gái không cao nhưng phải khiến người khác ngước nhìn!

Cre: chaobuoisang.net
http://me.zing.vn/u/nguyensminh
KMen9009
Member
Member
KMen9009

Like : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptyFri Aug 31, 2012 7:15 pm

mi cũn là say A àh bin, ta cũn thế ^^. thích suzy từ dreamhigh
Jung Hyo In
S-Mod
S-Mod
Jung Hyo In

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptyFri Aug 31, 2012 7:37 pm

yh24 bài sưu tầm nha nha nha yh21
Đại Ka Candy xD
S-Mod
S-Mod
Đại Ka Candy xD

Like : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptySat Sep 01, 2012 5:29 pm

Ko thích Suzy.
Jung Hyo In
S-Mod
S-Mod
Jung Hyo In

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptySun Sep 02, 2012 8:18 pm

yh1 Vâng ....~
KMen9009
Member
Member
KMen9009

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptySun Sep 02, 2012 9:40 pm

Đại Ka Candy xD đã viết:
Ko thích Suzy.
suzy ít nhất hơn mí trỵ tờ phải k ss
Đại Ka Candy xD
S-Mod
S-Mod
Đại Ka Candy xD

Like : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptySun Sep 02, 2012 9:53 pm

KMen9009 đã viết:
Đại Ka Candy xD đã viết:
Ko thích Suzy.
suzy ít nhất hơn mí trỵ tờ phải k ss
Ko biết
linhphamier
Member
Member
linhphamier

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptyWed Dec 19, 2012 8:39 pm

[b]mình cũng là Say A ♥
yêu Suzy nhất luôn ý ♥
yoonhyeon
Member
Member
yoonhyeon

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! EmptyWed Apr 17, 2013 5:26 pm

Yêu K-pop trừ Trash
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!   Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ! Empty

Fan share: Bae Suzy – Niềm tự hào của tớ!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang